GIDAN ƘWARATA COMPLETE HAUSA NOVEL

GIDAN ƘWARATA COMPLETE HAUSA NOVEL

             *Gargaɗi*

Ban yarda wata ko wani suyi amfani wajen juyamun Fasahar rabutu da wayo ba,yin hakan kuskure ne Babba,don haka plz a kiyaye”.

     *GIDAN ƘWARATA!*
   Labarin da Mmn teddy take tafe maku dashi kawai don faranta ran masoyanta!. Plz wannan labarin bana ƴan matane ba....Matan Aure Zallah plz.....Labarin daban yake da yazo maku da sabon ɗanɗano fiye da Zaƙin????????. Ku nuna mun soyayya ni kumq na jajirce hurunn sambado maku wannan buk nawa....Ƴar maula fans mmn teddy tana gdy,naga har Link wasu daga masoyana suka buɗe nasu zallah. Allah yabar ƙauna.
         *GIDAN ƘWARATA*

COMING SOON INSHAALAH


ALHERI WRITER’S ASSO.????????️

                *A.W.A*
https://www.facebook.com/Alheri-writers-association-100452175039849/
https://chat.what.com/JcwN25cbC4PB0DUkvu7TtY

Ƙungiyar ɗaya tamkar da dubu,alheri gidan Karamci da Sanin Ya kamata,masu faɗakarwa tare da nishaɗantarwa,Alheri sai Ɗan Alheri...????️


Bismillah”
Hawaye ne kebin saman kuncin ta,wanda Tsawon Lokaci ta ɗauka tana zubar dasu,tana jin wani irin zafi a zuciyarta,tana kuma jajan ta mawa Hali da ɗabi’ar Aliyou Haidar”. Sai kuma a sarari tace”Wah ne ina ni Hasile,Ai bazan ci amanar Saminu ba, don bazan taɓa sakaci har wannan me kama da bayahuden ya samu damar Lalata mun rayuwa ba,ina koma rugar mu za’a mana Aure da saminu duk mu huta da zullumi”.

°°°°°°°°°°°°°°°°°°°°
Shikam Aliyou Haidar koda ya dawo estate ɗin gidan nasu,sam bai bi part din shi ba,don sam ji yy bayason haɗuwa da Hasile,jin tsanar yarinyar ma yakeyi baki ɗaya”. Tuno da dole idan yaje part ɗin nasa tana nan,don itae mai kulawa dashi yasa shi nufar Part ɗin Kakan Su,wato Hjy Balki….wanda suke kirar ta da Hajiya kaka ƴar tsohuwace mai son jikokin ta,a kullum jikokin ta na gari ne,idan kanason ganin fushin ta ka taɓa mata Ɗaya daga cikin Jikokin nata,dakowa zakaji muryar ta”. Hakan ya sa Suke a sangarce taɓan garen iyayen su mata ba”ayi dace ba,hakanann ta ɓangaren Kakan nasu ma”. Bakin shi ɗauke d sallama ya shiga falon ta,yyn da ya tadda ta Zaune saman capet ɗin falon nata da yake da launin jah”. Kaman yanda komai na falon ya kasance Kalon jah da milk”. Sosai falon Hjy.Kaka ya ƙayatu duk da ba wani kayan kyale² aka Sanya,masa ba,amma da ganin komai na falon zaka fahimci da dukiya a cikin Wannan gida,don ƴaƴa da jikoki Ji da Ita suke,sosai suke ƙaunar Ta”.

Maraba lale…marhaban da Zuwan Gadanga na”. Tsuke fuska yy tamau….don sam bayason tana kirar sa da Wannan sunan,duk da yasan duk intana son bata ransa da kuma tsokanan sa take kirar sa da hakan!. Zama yy shima a ƙasan carpet ɗin,yana yi mata barka da Yammaci”. Cike da barkwancin da ta saba mawa jikokin nata ta ke amsa masa,kmin ykoma yy kikim don miskilanci a jinin jikin sa yake”. Ganin hakan yasa Hjy.kaka murtike fuska tana cewa”Hohoohoo Kaga abin d baanaso,nifah Aliyou tun ada na tsana wannan baƙin miskilancin naka,haba ace mutim kullum fuska bb rahama,gashi babu mgn,idan an maka mganan ma ka baimawa mutum amsa a wulaƙance,yanxunan fah Zaitun ta shigo mun fuska bb rahama,na tambayeta mai yafaru taƙi bani amsa,haka na wattaketa,nace taje can tayi mawq Iyayen ta,ni bazata ɗoramun Hawon jini ba”.

Tom kaima da girmn ka,duk da dama a haka kake tun tuni,Ina jin ka meyake damunka Ne Wai Aliyou?. Tayi maganar tana fito masa da gulu² n idon ta”.
Kauda kansa yy gyefe,don maganar ta ma ji yy yana shiirin saka masa ciwon kai”. Magana fah nake d kai? Ta kuma masa mgn akaro na biyu…Nisawa yy kamin yace ikon Allah jimin tsohuwa da jarbar tmbya? Ce maki nayi wani abu na damuna? Tom bb abun dake damuna ni…banni na sarara plz”. Au haka kace? Tom ai shikenan,tayi maganar kaman ta bar zancen,sai kuma can ya tsinkayi muryar ta tana cewa”Tom wai yaa maganar Aure? Nifah na gaji da Ganin ka haka! Wai anya kana lfy kuwa?

Shiru yy yana tunanin mawa kansa,don dama irin wannan rana yake son tazo,tom kuma gashi taxo”. Uhmm Dama Hjy…Amma Dama”. Cikin sauri Hajiya Kaka tace” Dama mene? Habawa Aliyou Ka fadimun,idan baka faɗamun ba,wazaka faɗa mawa?. Ta karke maganar tana kwantar da muryan ta ƙasa”. Murmushi yy a ziciyar sa,kana ya kuma sunkuyar da kai,kamar mara gasky yana cewa’Hjy Na rasa waxan faɗe mawa,wannan damuwar tawa,hakan yasani barin mawa ciki na’ maganar itace bana Da Lfy….? Baka da lfy? Ta fadi maganar tana ƙara kaurara shi”. Ban gane ba Baka da ƙarfin rike mace da sauke haƙƙin ta kk nufi? A hnkali yace mata ehh”.

Ohh ni Balki,lallai wannan yaro kayi hakuri,allah sarki Gadanga na,Ai a baya na aza har yamxu soyayyar wannan yarinyar ne ya rufe maka ido,kaki kallon kowa a matsayin matan Aure. Ashe ba haka bane! Ina xuwa Aliyou na,ka kwantar da hankalin ka,Bari na ɗauko,ina zuwa”. Nan ta muskuta da kyar tana ciɓa jikin ta,sabd nauyin da takeji na ƙafarta”. A haka ta nufi bedroom din ta,wanda shikam Aliyou murmushi ne kawai yasa,yana gdy ga Allah don yasan daga Yau ya huta da Takurar wannan tsohuwar. Can sai gata ta dawo hannun ta dauke da Wani Abu a roba fari”.

Mika masa tayi tana cewa’Amsa Aliyou ka gani!. A hankali yasaka hannu yana amsa,kamin yabita da kallon meye wannan? Nisawa tayi bayan ta zauna ne tace”Kanaji wannan Garin ka rinka shan shi duk dare”. Na ƙara ƙarfi ne….shikam wannan lipton din Idan kasha sau ɗaya a rana kar ka ƙara sai bayan kwana uku,Tafiyayyu ne kar kayi wasa dasu fah,nasan ka da lalaci da shauni kamar Ita Hafsan da ka mutu a so…komai shi hakuri akeyi,tunda wanda ya fika son ta ya karbi abun shi. Ai yaudarar kaa matayi,in banda zuciya irin naka me xakayi da ita,da har bayan ranta kk tafe da soyayyar ta?. Kai Hajiya Kaka Wannan wani irin mgn ce? Plz kimawa Hafsat Addu’a ne,indai kina son Aliyou Haidar”. Yy maganar ranshi a ɓace”. Mikewa yy fuuu yana nufar kofar fita falon….yyn da Hajiya kaka ta bishi da cewa”tom mijin Hafsa Don Allah dai kar ka manta a yau kayi”. Bai saurareta ba ya fice,yyn da tabi bayansa da kananun mgn,haba Ita wannan yarinya Ga Yanda Kuka rabu,tayi Auren ta,amma ace har yau Kana kaunar ta? Duk soyayyan ma ai ayi shi a duniya yanxu fah ta mace sai dai addu’an allah yasa tana kyakykywan masauki . Haba tayi maganar tana kwaɗa kirar wata ma’aikaciyar ta”.


Yasmeen kam da summy Sunyi rasha rasha,maza ne kusan su biyar ko wannen su cinsu suke,su biyu ne,amma maza su huɗu”. Ko wannen su so yake su biya masa bukata,gashi Ba ma samari ne ba,banyan Alhazai ne,sbd tsaban son Abun duniyar su”. Yasmeen gwana Kam bakin ta na kam burar Wani Alhaji tana Tsotsar Joystick nashi…yyn da hannun shi ke a saman nonon ta yana shafasu hadi da sakin mata sambatu gasu nan dai barkatai”…… Tana a hakan ne Wani Alhjin ya sunkuya ta ƙasar VG ɗin ta ya zura Mata Katuwar burar sa cikin HQ ɗin ta”. A haka yake shigarta hadi da Bugun ta da burar tasa”. Tana nishi hadi da cigaba da Shan gindin Ɗayan Alhajin. Subhannallh kuji son duniya fah”. Ɓangaren Summaya ma hakkanne take,duk wahalar ɗaya ce da yasmeen,don itama tana shan gindin wani takasa kuma ana cinta. Hannun wani na kan dukiyar fulanin ta yana ligwigwitasu hadi da sakin nishin daɗi”.

Tun sunayi a tsaye suka koma saman bed…….Haka Wannan ya ware ƙafarta yana hango cikin Ƴar tsakarta,nan yakai bakin shi yana shan mata hadi da jan Ƴar tsakar da harshen sa…wayyooo Daɗiiiiii Ahhhhhh…..ihun su kkji yana tashi a wannan bedroom din”. Haka wqnnan na shanta taƙasa wannan kuma na Romance ɗin ta….yana tsotsar mata baki hadi da Wasa da Breast ɗin ta,yana Tsokano mata sh’awa”. Hmmm Ashhhh ahhhhh Jin ihun Yasmeen kake yana karaɗe wurin…..yyan da Nan take Tafara zubar ruwar ni’imarta…haka alh Tasi’u yasaka Harshen sa yana tanɗewa,kamin Ya ɗago burar sa yana curawa ciki”. Ahhhh Ushhhhh……..dadddiiii Aiko kaman ingixasa tayi,don nan ya hau sakar mata da Wasu irin gotso yana cinta”. Ahaka ya fara kawowa….yana xare burar sa,Wani shima Alhjin yasaka nasa a cikin HQ din ta…shima yana buga mata irin nashi Gotson a karkace”.

Previous page 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17Next page

Leave a Reply

Back to top button