NOVELSSHU'UMIN NAMIJI COMPLETE HAUSA NOVEL

SHU’UMIN NAMIJI COMPLETE HAUSA NOVEL

5:00 pm

key ɗin dake hanunsa ya sanya a cikin wajen sanya key da ke jikin ƙofar,   take ƙofar ta fita a lock,,  hannayensa dake ɗauke da zara zaran gashi, yaɗaura kan handle ɗin ƙofar, haɗe da turawa,, Ahankali ƙofar tashiga buɗewa,,  Zahrah da jikinta ke rawar sanyin zazzaɓi, tayi saurin ɗago kanta ta kalli bakin ƙofar,,  daddaɗan ƙamshinsa shiyafara kawo ziyara cikin ɗakin kafun shi kansa,,  ƙafarsa tafara kallo, dake sanye cikin wasu baƙaƙen takalma,    sanye yake da black 3 guater jeans, yayinda rigar jikinsa takasance Sleevless T-shirt white colour an mata rubutu da black paint,, kansa kuwa  sanye ƴake da facing cap, black colour…

Cikin wani irin muguwar razana haɗi da kaɗuwa, Zahrah tamiƙe daga tsugunnen da take zumbur, haɗe da kafesa da rinannun idanunta, bakinta ne ya soma rawa, alamar akwai abun da  takeson furtawa, amma takasa,,   a hankali yasanya hanunsa ya cire facing cap ɗin dake kansa, take asalin kamanninsa suka bayyana,, wannan murmushin nasa daya saba yi ako da yaushe ɗauke a kan fuskarsa,,   “My Zahrah !!”   yaƙira sunanta still yana murmushi,,  ƙirjin tane yasoma bugawa da sauri sauri yayinda zuciyarta ta shiga dokawa tamkar zata fito, da sauri sauri numfashinta ke fita, tamkar zai ƙwace mata, “Za..Zai…Zaid !!!” Zahrah tafaɗa cikin sarƙewar murya, akuma rarraɓe,,,    giransa ɗaya ya ɗage sama, haɗe da sanya haƙoransa ya datse kan lips ɗinsa na ƙasa, idonsa ɗaya ya kashe mata, haɗe da soma takawa zuwa gareta,,  a hankali tasoma ja da baya, yayinda idanunta ke safaran zubar da ƙwalla,,   har ta ƙurewa bango Zaid baidana takowa zuwa gareta ba,,  saida yazo gaf da ita kafun ya ja ya tsaya cak,, kallonta yashiga yi daga ƙasanta zuwa samanta,, hanunsa yasanya yashafi kan laɓɓanta,, “beutyfull lips !!” yafaɗa cikin wata shegiyar murya,, gangaro da hanunsa yayi zuwa gefen fuskarta, “Kina da kyau Zahrah ta !, shiyasa nake ƙara sha’awarki ako da yaushe, gaskia ke ɗin ta da bance, kin shirya karɓan special gift ɗinki kuwa ??” ya faɗa cikin wata irin kasalalliyar murya,,   baki kawai Zahrah tasake tana yi masa wani irin kallo, mai ɗauke da tarin tambayoyi masu yawa,,  “Uh kinyi mamaki ko ? ba abun mamaki bane ai, kinaso kisan dalili ??” yakuma jefo ma ta wata tambayar, batare da ta amsa masa ba yaci gaba da cewa ” tun randa na fara ganinki, matuƙa sha’awarki ta kamani, ni Shu’umi ne, ba’a iyarmin, idan naso abu to fa saina same sa, bara na gayamiki wanene Zaid : Zaid manemin mata ne, Zaid ɗan giya ne, Zaid ba irin mazan nan ne da ake samunsu a sauƙaƙe ba, Zaid bai iya soyayya ba, baikuma san yanda ake yiba, sai dai Zaid ya gwane wajen iya yaudara, kada kiji wani ɗar, dazaran na gama dake zan fita acikin rayuwarki, amma inaso kisan cewa, kinyi babban kuskure, da kika yarda da cewa wai Zaid zai iya yi miki soyayyar gaskia, amma bakomai zo gareni  shugar baby  na… !!” Yaƙare maganar yana mai ware mata duka hannayensa alamar ta taho garesa,,   da gudu hawaye wasu ke koran wasu akan fuskar Zahrah, wai shin da gaske Zaid ɗinne kokuwa mafarki take ? kanta tashiga gyaɗawa yayinda gaba ɗaya, jikinta ke rawa, gaba ɗaya duniyar ne tashiga juya ma ta, komai ganin sa take kamar al’amara,, ƙoƙarin kama hanunta Zaid  ya yi,  da sauri ta ja baya,  da ƙyar ta’iya ɗaga hanunta tashiga nuna sa, cikin sarƙaƙƙiyar murya ta soma cewa “Mai yasa zakaimin haka ? menene ribar yaudara, idan kayimini shi, miye ribarka arayuwa, idan kayi mini fyaɗe don Allah kayi haƙuri ka ƙyaleni, bansan haka sharrin so yake ba, wallahi da ban fara shiba !!” taƙare maganar cikin matsanancin kuka…. Wata irin mahaukaciyar dariya, Zaid yashiga ƙya ƙyatawa, lokaci guda kuma ya tamke fuskarsa tamkar baita ɓa yin dariya ba a iyaka tsawon rayuwarsa,,  hanunsa ya sanya ya fusge lufayar dake jikinta, da iyaka ƙarfinsa,, saurin sulalewa a ƙasa Zahrah tayi tana kuka haɗe da sanya hanunta ta kare ƙirjinta, hanunsa yasanya ya damƙo gashin kanta, wanda hakan yasanya ta sakin ƙaran azaba,,  hanunsa yasa ya matse bakinta, cike da mugunta ya sanya ɗayan hanunsa akan wuyanta, da ƙarfin tsiya yaja wuyan rigarta, dayake rigan irin mai aninayen nan ne, take aninayen gaban rigar suka watse a tsakiyar ɗakin, gaban rigar nata ya buɗe,,,   wani irin firgitaccen ihu Zahrah tasanya, haɗe da gantsara masa cizo akan hanunsa,,  take yaɗauke ta da wani irin lafiyayyen mari akan ƙuncinta, har sai da bakinta ya fashe, cak haka komai nata yatsaya na ɗan wani lokaci domin kuwa zafin marin  nasa saida yaratsa ko ina a cikin jikinta,  da ƙarfin tsiya yasanya hannayensa duka biyu ya yaga rigar dake jikinta, take breast ɗinta suka fito ɓalo ɓalo,, wani irin munafukin murmushi Zaid yayi, haɗe da lashe kan lips ɗinsa,, hanunsa yayi ƙoƙarin ɗaurawa kan breast ɗinta, duka ƙarfinta ta sanya, tatureshi gefe, da gudu ta nufi  ƙofar fita da ga ɗakin,, ihu take tana jijjiga ƙofar amma taƙi buɗewa…

Zaid kuwa gaban ɗan madai daicin friedge ɗin dake cikin ɗakin ya nufa, wata zungureriyar gorar da memmiyar  madara ya ɗauko, sai da yasha fiye da rabi, kafun ya aje gorar,, kai tsaye  inda Zahrah ke tsaye tana ruskar kuka ya nufa,,, wani irin damƙa yakuma yi mawa dogon gashinta,, da duka hannayenta biyu ta shiga dukansa, tamkar mahaukaciya, amma yana tsaye ƙiƙam ko motsi baiyi ba, alamar dukan ma bata shiga jikinsa,,, hannayen nata duka yakama ya murɗe,, ƙaran azaba kawai Zahrah ke sakewa,, hanunsa yasanya ya ƙarisa ɓarka rigar dake jikinta, take rigar tabar jikinta tayi ƙasa, domin yamata kaca kaca,, wurga ta kan makeken gadon ɗakin yayi, gum haka kanta yabuge da jikin gadon, amma sam Zahrah bata damu da bugewan da tayi ba, ƙoƙarin rufe tsiraicinta kawai takeyi,   sleevless t-shirt ɗin dake jikinsa yacire haɗe da wurgi da’ita gefe, wannan goran madaran ya ɗauko, kai tsaye yayi kan Zahrah dake ƙoƙarin sauƙa a kan gadon,, damƙota yasakeyi cikin zafin nama,  matseta yayi akan gadon, haɗe da ɗalewa kanta, wani irin masifaffen shouck yaji lokacin da fatar jikinsu, ta samu gamayya waje guda, da ƙarfin tsiya ya danna bakinsa cikin nata, wani irin zazzafan kiss yakeyi mata, tamkar zai cinye mata fatar baki, komai da zafi zafi yakeyi mata, cikin mugunta,,   lokaci ɗaya idanunsa suka sauya kala suka dawo jajur dasu,, yanayin yanda ya danneta, yasanya ko kyakkyawan motsi takasa yi, domin gaba ɗaya nauyinsa yasakar mata,,, yana cire bakinsa acikin nata, ta saki wani irin ihu, haɗe da soma turjewa,  still batare da ya ɗaga taba, yasanya hanunsa cikin aljihun 3 guater jeans ɗin dake jikinasa, wani abu kamar gam ya ɗauko mai ɗan faɗi, yana da kalan ruwan toka, ɓare abun yayi haɗe da manna mata akan bakinta,  yayi hakanne saboda baison ta damesa da ihu,, madarar gorar nan Zaid ya ɗauka yashiga bul bulamata akan breast ɗinta zuwa kan lafaffen cikinta,,   cike da ƙwarewa yashiga lashe duk wani inda yazuba madarar ajikinta,,  da zafi zafi Zaid ke tsotsan kan nipples ɗinta, gaba ɗaya ya ruɗe ya zauce, tun da yake bai taɓa ganin mace mai kyawun sura irin na Zahrah ba, duk da cewa yaga mata iri da kala, amma wallahi acikinsu Zahrah da ban take, breast ɗinta kaɗai sun haukatar da shi, gaba ɗaya ya shiɗe numfashi kawai yake fitarwa sama sama,, tsabar baya hayya cinsa baisan ma wani irin sha yake mawa breast ɗin nata ba,… Zahrah kuwa ya rufe mata baki ba halin  tayi ihu, ko tayi ma bazai fitoba, kanta kawai take juyawa, yayinda hawaye ke gangarowa daga cikin idanunta,, tun Zaid yana shan breast ɗinta cikin nutsuwa har dai yasoma sha a haukace, tamkar wani wanda zai tunbuƙesu daga jikinta,, gan garo da kansa yayi, zuwa cikinta yashiga tsotseta tas,, Zaid bai tsaya anan ba, gaba ɗaya ƙafofinta ya wage mata su, da karfi,, abun da baitaɓa yi mawa kowacce mace ba, yaushi yake shirin yi mawa Zahrah, bakinsa yasanya acikin privet part ɗinta, yashiga lashewa tamkar wani tsohon maye, bakinsa har fitar da wani irin tsinkekken yawu yake,, ayanda yakejinsa yau, idan  duka mutanen duniya zasu haɗu akansa suce ya bar Zahrah, to ba zai barta ba har sai ya cika burinsa akanta,, domin kuwa yakai matuƙa kuma ƙololuwa wajen  sha’awarta,,,  jikinsa har rawa yake,  haka Zaid yayi fatali da 3 guater jeans ɗin dake jikinsa, ba tausayi ko kuma imani, a cikin zuciyar Zaid, haka ya  nufi ƙofar Zahrah, sam baya cikin hayyacinsa, bakuma yatare da nutsuwarsa, daƙarfin gaske yashigeta, tsabar azaba saida ihun da Zahrah tayi yafito fili, duk da cewa bakinta a rufe yake,, tun daga wannan ihun Zahrah batasake sanin a wace duniya take ba,,   kamar ƴadda Zahrah ta tafi hutu numfashinta baya jikinta, haka Zaid ma, domin kuwa ko kawa ne ya sarƙe tsakaninsa da numfashinsa,   ya shiga duniyar ƴan mata kala kala, amma tabbas wannan duniyar da ban take,   daɗin wannan duniyar ta fita da ban da daɗin waƴancan duniyar, tun da yake aduniya, bai taɓa sambatu ba idan yana sex, amma sai gashi yau yafice a hayyacinsa,  bakinsa harƙin rufewa yayi idanun sa kuwa sun sauya launi,   ahhhhh !! ahhhhh !! shine abun da Zaid ke iya furtawa kawai, nan ma da ƙyar kalmar take fita…. Zaid ya share sama da 4 hours yana yi mawa Zahrah abu ɗaya, realising kuwa yayi yafi sau a ƙirga,  sai da wani irin masifaffen ciwon kai, yakama sa tukun ya iya cire jikinsa daga na Zahrah,  take jikinsa yasoma ɓari, tsayuwa ma gagararsa tayi, da ƙyar ya iya tattaro jarumtarsa, yanufi bathroom, cikin  bathtub ɗin dake cike da ruwan ɗumi yafaɗa haɗe da lumshe idanunsa, har yanzun baidawo saiti ba, asama sama yakejin kansa……

Previous page 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36 37 38 39 40 41 42 43 44 45 46 47 48 49 50 51 52 53 54 55 56 57 58 59 60 61 62 63 64 65 66 67 68 69 70 71 72 73 74 75 76 77 78 79 80 81 82 83 84 85 86 87 88 89 90 91 92 93 94 95 96 97 98 99 100 101 102 103 104 105 106 107 108 109 110 111 112 113 114 115 116 117 118 119 120 121 122 123 124 125 126 127 128 129 130 131 132 133 134 135 136 137 138 139 140 141 142 143 144 145Next page

Related Articles

Leave a Reply

Back to top button