MY LADY BOSS 1-10

Jiki na rawa Manager ya amsa takardar a zuciyar shi yana cewa ” da next day itama zata yi waje”.
Yamma lis Sumayya ta iso layin su ,don sai da ta tsaya a kasuwa tayo siyayya kana ta nufo layin su…A zauren gidan ne da gari ya rufa taji nishi ƙasa ƙasa na galabaita da wahala”. Waye ne anan kuma? Abun da tace kenan cike da zazzaƙar Muryar ta kamin ta rufe baki taji Muryar wanda take tsammani cikin masifa da tijara yana cewa ” Ina ruwanki Malama ƙara gaba”.
Amaimakon ta tafi sai jah tayi ta tsaya tana kai hannun ta cikin jakarta fiddo da wayar ta tayi keypad rakani bayi tana dallara tocilan zuwa inda tajiyo Muryar sa Ɗan Asabe”. Inalallahi wai’ina ilaihir rajiun shine kalmar da take faɗi cike da ɗaga murya ganin sa tayi ya matse Lauratu ta haɗa gumi kashirɓan na wuya zanin ta na ƙasa yana aikin ƙwaƙular gaban ta da hannun sa ,gaba ɗaya yatsuntsa biyar ya turbitsa ciki yana wani irin ƙwaƙura don wannan ya wuce akira shi susa jikake ƙwaƙurrr ƙwarrr ƙurrrr… Ɗan Asabe yanxu har jahilci n naka yakai nan? Ace duk izayar da kake mawa matar naka a ɗaki bai yi maka ba har sai kunfito soro?? . Ji yanda kake farka masu ƴar mutane? Da daddare baka barta sukuni ba rana yanxu har yamma kuma gashi ba abincin kirki??.
Ina ruwanki matana kika ce bataki ba”. Allah yasa rabata gida biyu nake yi bai shafe ki,ashe har laɓe kike mana ?”. Yana maganan yana wani irin numfashi ba kuma tare da ya daina cin durin Lauratu da hannun sa ba…itako azaba ya hanata motsa wa daga inda take”.
Ya wani taleta yana tsakatsikin ta yana gwaleta tamkar robali. Cike da masifa Sumayya ta amashe shi da cewa ” Eh ai abun naka ne asarari kake yin shi ,saboda kaga yarinya ƙarama ka rabota da garin iyayen ta ka taho da ita Lagos kana aikin moto kana bariki da yarinya don wannan ba aurar ta kake yi , iskancin ka kake yi da ita mugu azzalumi….ɗagowa yayi yana miƙewa tsaye yana sauke jajayen idanun sa ga Sumayya da take masifa zufa kuwa har ɗiga masa yake mazagiyar sa ya kai hannun sa yana sassauta wa kamin yace ” Bari kiga bariki ai wannan bakiga komai ba , idan kashe ta nayi saboda cin ta da nake babu wanda zai ce mun ƙala saboda matata ce bariki ga…wandon sa ya sauke yana fiddo da kaciyar sa sangalgal wanda tsoro yasa Sumayya rintse ido tana faɗin inalallahi wai’ina ilaihir rajiun , ware cibiyoyin Lauratu yayi a tsaye yana zungura mata zabgageyir tsumagiyar harkar sa yana wani irin baya yana bugun ta da gotso numfashin Lauratu ne ya fara sama ,idan yayi baya sai ta jah da ƙarfi ,idan ya buga mata ciki sai tayi kaman numfashin ta zai ɗauke ganin haka abun da Sumayya bata taɓa gani ba yasata nufar cikin gida da gudu babu ko sallama bata tsaya kallon matan gidan ba tayi ɗakin Umman ta…wanda su Rita da Mmn Fati ne suka bita da ido suna mmkin yau itace da shigowa babu sallama ? Ita da idan ta shigo da mulki take sallama Arne da musulmin gidan hayan nan sai sun ansa saboda fitina da masifa , a gidan hayan malam ilu ne kaɗai kaf garin Lagos ake jin arna na amsa sallama saboda tijarar Sumayya???? .
Keep fellowing my billions pns???????? bamu fara lbrn ba har yanxu ,sauran labr sai LADY BOSS sun cika…don ko wani harafi da mai sunan kuma suna nan lbrn su a gaba…????
L-LAURAT
A-ADIYYA
D-DIYANA
Y-YUSRA
B-BILKIS
O-ORUMA
S-SAFNA
S-SUMAYYA
TAƁ KOWA TANTIRI NE ,RANAN DA SUKA CIKA SUKA HAƊE DAGA LOKACIN ZAMU FAHIMTA MEYE LADY BOSS….
SHARE FISABILILLAH????
Littafin na kuɗi ne normal group ₦300 vip group ₦500 spc ₦1000 zaki iya turo da katin MTN ta wannan number 08081202932 ko ki tura ta wannan account details…6037312299 Mohammed A’isha keystone bank Idan Vtu trnsfer ne kiyi ta wannan number 09061466409 zaku na iya fara payment ɗin cox free page ba da yawa xanyi ba..
M²T COLLECTION Sayen na gari??? Mata azo ayi gyara,gyara shine mace! Ato
Muna da kalolin sabulai na ɓatar da duk wani tabo , knuckles son bone , pimples tare da gyarar fata
dilka soap
Dilka cream
Dilka cleanser
Dark knuckles cream
Dark knuckles cleanser
Face cream
Body cream
Aƙwai magungunan mu wanda babu kamar su wurin gyara da ni’ima…
Maganin sanyi infection
Maganin ni’ima
Maganin ƙarin ƙiba
maganin gyarar nono
Maganin hips
Zuma Yar asali
Gumban nonon raƙumi
Maganin rage ƙiba
Aƙwai supliment marasa illah aƙwai kuma na gargajiya zaku na iya tuntubar wannan number in kin shirya siya ɗaya ko sari 08081202932….
akwai maganin Matsanacin ciwon Mara kafin al’ada da kuma cikin al’ada,
.
akwai maganin rashin saurin kawowa (release)
Maganin rashin sha’awa ko daukewar sha’awwa da gamsuwa, Akwai matan da basa sha’awar saduwa, ko kuma daukewar sha’awa insha Allah zan rabu da matsalar
Maganin ni’ima, ina mata sa suke fama da bushewar gaba har taikai mazan na tsangomarsu to akwai ingattacen maganin ni’ima Wanda zaki zaki dinga zuba kamar kankana kuma kin sallama da bushewa indai kinga baki samu ni’ima ba to sanyi ke damunki ko matsalar jinnu…….
Maganin girman breast nono wasu mata sunyi magunguna har sun gaji amma basu dace ba ALLAH sarki
Masu buƙata suna iya tuntubar wannan number 08081202932
Aunty Aisha (Mmn teddy)
[9/9, 9:13 AM] Aunty Aisha Mmn Teddy????: ????️MY LADY BOSS????️
(Romantic and comedian)
Free page
.....3
Idan kin San kan ki baxai iya jurar abunda ke a ciki ba ,don Allah kar ki karanta ki dawo mun da zancen kutumelesi…ban san wani kitimurmura labarin Romantic ne????haka kema idan kin san zaki saya ne don ki fitar mun na yafe ki adana kuɗin ki, kar ki fitar mun adawo mun da zancen gntlw…..masoya na billions naji saƙon nin ku gareni ina gdy Allah yabar????
SADAUKARWA GA MUTANN ZAZZAU
Wannan shigowa nata da gudu ba a hayyaci ba don ko gaban ta bata kallo yasa su Mmn fati mamaki matuƙa a zuciyar su suna faɗin tabbas ba lafiya don Abin da Zai firgita Sumayya ta fado masu firjanjan babba ne mai girman gaske”.
Itako Sumayya a ɗaki zama tayi shiru ba magana babu ƙwaƙwƙwarar motsi ,aka sin da da idan ta shiga take nufar Umman ta kai tsaye ta fara mata tambayoyi , a yau kam shiru tayi kusan na minti biyar kana ta fara motsa laɓɓan ta a hankali tana cewa” Wannan ko a harijan shi na ƙarshe a jaraba , tirr wallahi gaskiya iyayen Lauratu sun cuceta ,sun haɗata da ajalinta ba tare da sun sani ba, Na roƙeka Allah kar ka bani miji irin Ɗan Asabe wannan iskanci ina Ni ina shi? Ai wallahi sam bazan ɗauka ba iskancin banza iskancin wofi ,wani abun ma ai wargi wuri ya samu…duk zancen ita kaɗai take yin shi yau takoma kaman Umman ta da kullum haka take a surutai marasa amfani , intane mai cewa” Umma kiyi shiru haka , to itama gashi yau tazo da nata , tsakanin su babu mai hana wani….
Jin ƙarar sautin surutun Umman nata na sama , wanda ko ka saurara babu abu ɗaya da zaka fahimta sai hauma-hauma yasa Sumayya yin shiru danata zancen zucin da ya fito sarari ,tana matsawa zuwa inda Umman ta ke zaune a katifan ta…
Hannun Sumayya takai tana kewaya shi tana rungume Mahaifiyar nata kamin tayi shiru tana sauraren ta tana surutan nata ,a dole da Sumayya take itako ko fahimta batayi . Kusan mintuna uku suna a haka kana Sumayya ta kai hannun ta tana ɗorawa a bakin Umman tana murmushin da ita kaɗai take mawa tace” Umma na kiyi shiru haka, bana fahimtar komai da kike faɗi ,tun tasowata a haka na ganki ban san kowa nawa ba ,ban san Baba , bansani ba Ina da yayyu ko babu…Wannan maganan da Sumayya keyi lokaci ɗaya yasata jin wani irin abu da ta kasa tantacewa a iya fahimtar ta kewace ta ƴan uwan ta da bata san a wacce duniyar suke ba hawaye ne yafara sauka mata a hankali , wanda ganin yanda Umma ta kafe ta da ido yasa saurin ɗauke su da hannayen ta , a sarari tana furta Alhmdllh alah kulli khal. Ina godiya da Allah ya yi kasancewa ta a haka ,ya kuma bani Umma ban taso babu ita ba ,kaman yanda ban san kowa nawa dana Umma na ba. Malam Ilu ka taimake mu a rayuwa ,ka ba Umma na mahallin zama,a lokacin da ka tsince ta tana bin titi, tana shayar dani a kwalta….tana tsaka da wannan maganan abun kaman Almara taji saukar hannun Umma a fuskar ta tana goge mata hawayen dake sauko mata wanda bata san dasu ba… girgiza mata kai Umma keyi ,wanda yasa Sumayya murmushi tana faɗin Umma na daina kukan…tana sa hannayen ta itama tana ɗauke hawayen nata…