Uncategorized

RAUDHA Page 11 to 20

Ad

_____

        *SEASON THIRTEEN*_______📖Washe gari sai kusan ƙarfe 11:30am. Ramcy tasoma farkawa, sai da tashiga Toilet tayi alwala tafito sannan tasoma tashin RAUDHA but ko motsin kirki taƙi yi, haka ta haƙura taƙyale ta tayi sauri tagabatar da sallan asuba da basu yi ba, sannan taje tayi wanka, tana fitowa sannan ne RAUDHA tabuɗe idanun ta

Tana nan kwance har sanda Ramcy tasaka kayan ta sannan ne tatashi ahankali tashiga Toilet ɗin, wajen mintuna goma taɗauka tafito tana zama kan sofa, kwantar da kanta tayi tana lumshe idanun ta

Kamar jiya Ramcy ce tayi musu odan breakfast da zasu ci, bayan sun gama ne sannan ne RAUDHA tayi wanka tafito

Time ɗin ita kuma Ramcy ta sauya kayan ta zuwa wani jan yadi dack da ɗige-ɗigen fari ajiki, sai akayi zanen Flower da blue colour, ɗinkin doguwar riga ne fitet gown da yamatse ta sosai

Itama RAUDHA kayan ta taciro tasaka bayan ta shafa Lotions ajikin ta, batayi kwalliya ba sai Powder da tasaka a baby face ɗin ta

Tunda tagama shiryawa Ramcy take kallon ta, tana son tayi mata magana akan kayan amma tana tsoro don bata son yau ma mutane suriƙa mata kallon arniya

Riga ce tasaka irin na jiya, sai dai shi wannan maroon colour ne saɓanin na jiya baƙi ne, kuma wannan yafi Robber sosai gashi shara-shara ne, gaban rigan ma sosai yabuɗe har yafi na jiya, sannan ma be kai mata iya gwiwa ba, kai gwara ma na jiya sau dubu akan wannan

Har ta zauna tasoma saka Socks a ƙafan ta sai kuma taja tsaki tana miƙe wa tasoma cire kayan, sauyawa tayi da pencil ɗin wando ja da ƙaramar riga me ruwan zuma, sai tasaka top shima ja me kwalliyan Flower da stone, gashin ta ta tattare tasaka Ribom sannan tasaka Socks da Hill shoes me tudu white, sai tasanya Facing Cap white colour sai dai Robber ne wanda yakama mata kanta sosai

Ita RAUDHA tayi kwalliyan nan ne don fita yawo don ko kaɗan bata son komawa gidan bikin nan

Koda suka fita suna cikin mota anan Ramcy tace mata

Ad

“Besty mu leƙa gidan biki”.

Turo baki gaba RAUDHA tayi tace “Ni babu inda zani yau”.

“Please mana Besty don Allah muje yau babu abinda zai faru, kinga yau ne bikin dole zanje kuma bazan barki natafi Ni kaɗai ba”.

Daƙyar dai da suɗin goshi RAUDHA tayarda zataje, daga yawon su suka nufi gidan su Shatu, amma firr RAUDHA tace “baza ta fita daga motan ba” dole Ramcy taƙyale ta ita tashiga cikin gidan su Shatu ɗin

Wajen mintuna 20 taɗauka kafin tafito tanufi maƙotan su inda Shatu take taron ta

RAUDHA da tagaji da kallon mutane ta cikin Glasses gyara kujeran tayi takwanta tana lumshe idanun ta

Koda Ramcy tadawo batace mata komi ba taja motan suka tafi, wani restaurant suka je anan suka ci abinci suka koma Hotel ɗin da suka sauka

Tun da suka shiga RAUDHA tahaye gadon tasoma barci, ba ita tatashi ba sai magriba, har Ramcy ta fita ta dawo

Anan tayi wanka tasoma ramuwar sallan da ake bin ta, bayan ta idar suka ci abinci suka yi kallo sannan suka koma barci lokacin har 12:00pm na dare tayi.

The following day Ramcy ita kaɗai tafice tanufi gidan su Shatu, so take yi tayi musu sallama daga nan idan tadawo sai su wuce gida.

Koda tadawo RAUDHA cewa tayi ba yau zasu tafi ba, itama Ramcy bata wani damu ba tunda tasan Baban ta yayi tafiya kuma ba lokacin dawowar sa bane yanzu, idan ƴan gidan su ne zata kira su tasanar musu tana gidan su Umma.

     Tun daga ranan kuwa basu da aiki sai yawo cikin gari, su je nan wajen shaƙatawan su je nan, kullum cikin siyan kayan daɗi da maƙulashe suke yi, su ci wannan su sha wannan, har Club suke zuwa

Satin su ɗaya cif kafin su nufo hanyan Zaria, ko a hanya wannan karon basu haɗu da Sojoji ba, iyakan motar su da suka gani guda ɗaya a wajen.

   🌐🌐 🌐🌐🌐🌐🌐🌐🌐

           *FEW WEEKS*

Gobe ko jibi Daddyn RAUDHA yafaɗa mata zai dawo, shiyasa take ta farin ciki, taso yafaɗa mata Real time ɗin ne sabida taje tarbo shi amma yaƙi, shima yace be da tabbas ko zai dawo a ranan da yaɗiba mata.

Washe gari tana cikin barci Saude tashigo cikin ɗakin, ita tatashe ta tafaɗa mata Samuel yazo

Kamar an tsikare ta tamiƙe tafita da gudu

Samuel shine drevern Daddyn ta, tunda taganshi tasan Dad yau zai dawo

Lokacin da taƙarisa wajen sa yana kusa da motan da yazo, cikin fara’a take tambayan sa

“Samuel Daddy ya dawo ne?”.

“No Ma’am ya bani umarni ne in ɗauke ki zuwa can gidan”.

Bata ce komi ba tajuya dasauri, a Parlour tatarar da Saude tace mata su haɗa kayan su su koma can gidan, sannan ita tawuce ɗakin ta da gudu

Dama duk idan Daddy zai dawo gaba ɗaya ma’aikatan gidan suke komawa can tunda dama daga can ɗin ne suka zo, sai masu kula da gidan kawai ake bari.

Babu abinda taɗauka sai jakarta, takwashe duk ƙwayoyin ta tazuba a ciki, baza ta iya tsayawa tayi wanka anan ba idan taje can zatayi, daga ita sai riga da gajeren wando na barci tafito tana riƙe da waya a hannun ta, Numban Dad ɗinta take Kira Amma baya shiga, ahaka tafita tafaɗa cikin motan Samuel suka bar gidan

Babban katafaren gidan su suka nufa, suna zuwa gateman yabuɗe musu suka shige ciki

Wani katafaren mahaukacin mansion suka nufa wanda tsananin girman sa ya zarce na mai karatu, tun daga bakin Gate kusan tafiyar minti goma ne a mota kafin ka’isa inda aka shata wani ƙaton round about me matuƙar kyau da ƙawatuwa, da wasu irin manyan lanters masu Flower a jiki wanda ruwa ke ɓulɓulowa zuwa sama yana wani irin buɗe wa kamar zai zubo ƙasa sai yakoma ciki.

Ad

_____

1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14Next page

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Related Articles

Back to top button