GARKUWA COMPLETE NOVEL

GARKUWA COMPLETE NOVEL

GARKUWA COMPLETE NOVEL

Da sauri tayi ƙasa da kanta tare da manna kanta da cinyarshi. Cikin jin kunya.
Anyah kuwa Yah Sheykh ne.
a hankali yaji hannunta dake cikin nashi yana ɗan tsuma kaɗan-kaɗan.
A hankali ya kuma yawota.
Tsakiyar cinyoyinsa, sakke hannunta yayi ya kamo kanta.
ya kusanto tota gareshi.
ɗaya hannun kuma ya kama hannunta ya ɗauka kan bnnar kana ya matse da nashi.
Cikin wata irin fitinenneyar murya yace.
“Hahhh”. Ya ƙarashe mgnar da alamun ta buɗe bakinta.
idonta ta kuma rumtse jin ya ɗaura mata kan Sheykh ɗin kan lips ɗinta, a hankali ya fara goga mata shi bisa tattausa laɓɓanta kamar dai mai shafa mata jambaki.

Ya ilahi ya mujibadda’awati tace cikin ranta ta ɗora da ikon Allah kai maza masu duniya.

Shi kuwa Sheykh a hankali ya fesar da wani dogon numfashi tare da cewa.
“Shhhhhhyyyyyyyyy buɗe bakin ki Aishhhhhhhh, ki bashi haƙuri”.
sai kuma tayi sauri ta buɗe idonta, jin wani abu mai ɗan yauƙi-yauƙi kan lips ɗinta da yake gogawa.

Da sauri ta buɗe bakinta da nufin yin mgn.
Kawai sai taji ya tura mata sh….!

                      By
       *GARKUWAR FULANI*

[3/20, 12:23 PM] +234 806 559 0880: Cikin bakinta.
Wani irin lumshe ido yayi tamkar wanda ransa ke shirin barin gaggar jikinsa. hannunta dake cikin nashi wanda ya haɗa ya riƙe Sheykh ɗin nashi, ya matse da ƙarfi tare da isar da kusancinsu, irin isarwar da dole tasa ta buɗe bakinta da kyau.

Cikin tsananin Feelings da rauni murya can ƙasan maƙoshi a hankali tamkar maiyin raɗa yace.
“Shyyyyuuyyh Aish. lollipop”.

Tsuma jikinta ya farayi sabida.
Abin yazo mata a bazata babu zato babu tsammani.
Ko za’a kwana gaya mata Sheykh zai juye ya zama haka har ya aikata wasu abubuwan bazata taɓa yardaba.

A hankali ta ƙara matsowa gabanshi da kyau.
jin yana jawo ɗaya hannunta.

A hankali ta buɗe lumsassun idanunta da suka fara raina fata.
Fuskarshi ta zubawa ido, idonshi a lumshe sai dai ya zaro harshensa woje yana ɗan karkakaɗashi tare da fidda wani maraitaccen sauti mai nuna ƙololuwar fitinenne abun da yakeji.

A hankali ta manna tsinin harshensa ƙan lollypop ɗin.
cikin wani irin yanayi na rashin sabo da tarin kunya ta fara ida mishi muradinsa.
Jin yana cewa.
“Aish in baki bashi haƙuriba bazaki je bafa”.
Hakanne yasa ta fara wannan abun, da kawai ta tsinci kanta data iya.

Lumshi idanunshi yayi tare dasa tattausan tafin hannunshi yana ɗan marin kumatunta tare da raɗa murya can ƙasan maƙoshi yake cewa.
“Oh yessss! Ohhhh yessss my Aish.”
gaba ɗaya ya fara fita cikin hayaiyacinsa duk jikinshi kerma yakeyi tamkar mazari hannunshi ɗaya yasa ya tallabo kanta ta baya.
Yana mai lumshe ido
tare da fidda wasu zafafan numfarfashin murya can ƙasa cikin raɗa.
“Wash, Ohoo, Hahh Aissssssssh thanks my Y.M.D.G oh yessss Baby”.
Cikin sauri ta buɗe kwayar idanunta jin yadda ya ƙarashe mgnar da ƙarfi tare da jan numfashi.
Da sauri ta janye kanta, tare da cewa.
“Ummi na falo tana jirana fa Yah Sheykh zata jika fa”.
Da sauri ya buɗe siraran idanunshi da suka firfito sukayi girma, kana suka sauya launi daga ruwan zaiba zuwa ja, da alamun hawaye cike a ciki.
Da sauri ya ɗan matso bakin kujerar, hannunshi yasa ya riƙe lollypop ɗin.
Kan tattausan lips ɗinta data tsuke ta tura ya manna shi, da sauri ya fara yin kamar mai shafa mata jambaki.
Ido ya lumshe tare da sauƙe wani masifeffen ajiyan zuciya sabida jin taushi lips ɗinta da ɗan yawu kaɗan, sai yayi ɗan damshi na musamman.
da sauri tasa hannu ta riƙe lollypop ɗin ta kaudashi daga kan lips ɗinta.
Idonshi ya buɗe ya zuba matasu tamkar zautacce.
Ita kuwa Shatu cikin kwaɓe fuska da shogoɓa ta tura baki kamar mai jin ƙyaman abu.
Bayan tafin hannunta tasa ta fara goge lips ɗinta zuwa kan haɓarta.

Wani irin shu’umin murmushi yayi tare dasa hannun sa, ya kamo hannun nata, kana ya miƙar da ita.
Bisa cinyoyinshi ya zaunar da ita, ya zama suna fuskantar juna.
Hannayenta ya kamo ya ɗaura kan kafaɗunshi.
kana shima ya ɗaura hannayenshi kan kafaɗunta, still dai lollypop ɗin tana woje.
A hankali ya matso da fuskarshi gareta sosai, har tsinin hancinsa na gogan nata.
murmushin gefen baki yayi tare ɗaga mata girarsa ɗaya, kana a hankali yace.
“Me kike gogewa?”.
Cikin wata iriyar fitinenneyar murya da itama kanta batasan dalilintaba tace.
“Abunka”.
A hankali ya zaro harshensa ya ɗan lashi lips ɗinta tare da kai bakinshi kusa da kunnenta cikin raɗa yace.
“Abunki dai, ai naki ne?”.
Ganin yadda ya tsareta da idone, da yadda ya tura hannunshi cikin rigarta yasa a hankali tace.
“A a”.
idonshi ya lumshe dai-dai lokacin daya fito da breast ɗinta ɗaya ta saman wuyan rigarta da yaja yayi ƙasa da wuyan rigar. Cikin raɗa yace.
“Zakisha ko?”.

Cikin tur baki da shagwaɓe fuska tace.
“Yah Sheykh Ummi na jirana, kada su tafi su barni”.
Kanshi ya sunkuyar ya manna bakinshi kan ƙirjinta, wani irin sahihin murza yyi, wanda saida tayi ɗan zillo tare dasa tafukan hannunta ta tallabe habarshi tare da cewa.
“Wash Shyah”.
Ɗagowa yayi ya zuba mata ido.
sai kuma yayi murmushi a hankali kana ya gyara mata wuyan rigar.

Cikin kasala da yasa hannunshi ya kamo nata, A hankali yace.
“Jabeer baya so kina nesa dashi, bazai iya jurewa ba. Yanzu yaji haƙurin da kika bashi tashi kije?”.
Ina ai gaba ɗaya ya gama kashe mata jiki tayi luƙus, saima kwantowa kanshi da tayi ta manna kanta a ƙirjinsa.
Tana mai jin yadda zuciyarshi ke harbawa.
A hankali yace.
“Aish”.
Cikin kasalelliyar murya can ƙasa tace.
“Na’aaam”.
ɗago kanta yayi, kana a hankali ya manna sajenshi kan lips ɗinta ya fara gogawa a hankali har saida ya goge mata ɗan ruwan yauƙi-yauƙin daya shafawa lips ɗinta.
a hankali ya yunƙura ganin duk jikinta ya mace.

Tsayawa yayi kana ya tsaida ita.
rigarshi ya sake ba tare da ya maida Sheykh ɗin nashi cikin boxes ɗinba.
Haka yasa tana tsaye cikin jallabiyar har kana iya hango yadda take harbawa, alamun tana matse.

A hankali ya gyara mata maya finta cikin kulla da danne azabebben Feeling da yakeji, sanin ya mata al’ƙawarin in tayi mishi abinda tayin zai barta taje, kuma ga yunwar da yakeji shiyasa ya daure, domin yin jima’i da yunwa yana cutar da namiji.
Cikin tsareta da ido yace.
“Kije ku tafi.
Ko dai kin fasa zuwane!?”.
A hankali tace.
“A a zanje”.
Tai mgnar kanta manne a kafaɗarsa.
murmushi yayi kana ya ɗan shafo fuskarta sannan yace.
“Uhum Y.M.D.G to kije”.
A hankali tace.
“Jikina ya mutu, ƙafafuna na rawa”.
Kanshi ya kuma mannawa da nata kana a hankali yace.
“Y.M.D.G”.
Sai kuma yace.
“To mu tafi ɗaki mu gaisa, fitinenneyar Baby kawai”.
Da sauri ta rufe idonta tare da janye jikinta ta nufi hanyar fita.
Murmushi yayi tare da cewa.
“Kice ina gaida Hajia Kubra da jikin”.
Tana barin falon nashi tace.
“Zataji.”

Ba kowa ta samu a falon, haka yasa da sauri ta fita.
Part ɗin Aunty Juwairiyya ta nufa.
Tana gab da shiga sukayi kiciɓis da Jamil.
“Allah da baki zoma da tafiya zamuyi.”
Cikin wani irin masifeffen kasalan da namijin duniyan ya sake mata tace.
“Afwan na tsaya bawa Yah Sheykh abinci ne.”
Sai kuma ta ɗan matsa ganin Ummi da Aunty Juwairiyya suna fitowa.
Cikin sakin fuska ta kalli Aunty Juwairiyya tare da cewa.
“Aunty Juwairiyya barka da hantsi”.
Cike da mamakin sakin fuska da Shatu tai mata tace.
“Barka dai. Ya jikin naki?”.
Cike da kunya tace.
“Alhamdulillah jiki da sauƙi”.
“Masha ALLAH Allah ƙara sauƙin”.
Amin Ummi tace kana suka nufi inda Jamil ke tsaye da mota, nan suka shiga suka tafi.

Previous page 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36 37 38 39 40 41 42 43 44 45 46 47 48 49 50 51 52 53 54 55 56 57 58 59 60 61 62 63 64 65 66 67 68 69 70 71 72 73 74 75 76 77 78 79 80 81 82 83 84 85 86 87 88 89 90 91 92 93 94 95 96 97 98 99 100 101 102 103 104 105 106 107 108 109 110 111 112 113 114 115 116 117 118 119 120 121 122 123 124 125 126 127 128 129 130 131 132 133 134 135 136 137 138 139 140 141 142 143 144 145 146 147 148 149 150 151 152 153 154 155 156 157 158 159 160 161 162 163 164 165 166 167 168 169 170 171 172 173 174 175 176 177 178 179 180 181 182 183 184 185 186 187 188 189 190 191 192 193 194 195 196 197 198 199 200 201 202 203 204 205 206 207 208 209 210 211 212 213 214 215 216 217 218 219 220 221 222 223 224 225 226 227 228 229 230 231Next page

Leave a Reply

Back to top button